వైస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ ఆఫీస్ లో సెలెబ్రేషన్స్ బాగా జరిగాయి

YSRCP నాయకులు పెద్ద సంఖ్యలో  రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి Y. S. జగన్ మోహన్ రెడ్డి నివాసం వెలుపల ఉంది గోల గోల చేసారు. టపాసులు పేల్చారు, స్వీట్స్ పంచారు. సీఎం సీఎం అని గోల గోల చేసారు. 175 సభ్యుల అసెంబ్లీలో 150 సీట్లలో వైఎస్ఆర్సిపి నాయకత్వం వహిస్తోంది. రాష్ట్రంలోని మొత్తం 25 లోక్సభ స్థానాల్లో ఇది జరిగింది.

Also, Check these sites:

జగన్ మోహన్ రెడ్డి యొక్క స్థానిక కడప జిల్లాలో సహా రాష్ట్రంలోని 13 జిల్లాలలో వైఎస్ఆర్సిపి కార్యాలయాలలో పెద్ద వేడుకలు జరిగాయి.

ప్రధానమంత్రి నరేంద్రమోడీ వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ నేత జగన్మోహన్ రెడ్డిని అభినందించారు. ఆంధ్రప్రదేశ్లో విజయం సాధించినందుకు అభినందనలు, విజయవంతమైన పదవీకాలం కోసం మీకు శుభాకాంక్షలు. “175 మంది సభ్యుల అసెంబ్లీలో మెజారిటీ సాధించడం ద్వారా రాష్ట్రంలో జగన్ వైయస్సార్ కాంగ్రెసు పార్టీ అధికారంలోకి రావడానికి సిద్ధమైంది. గత ఐదు సంవత్సరాలుగా ఆంధ్రప్రదేశ్ను పరిపాలించిన టిడిపి, వెనుకంజ వేసింది.

ఆంధ్రప్రదేశ్ అసెంబ్లీ ఎన్నికలలో వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీకి చెందిన “గొప్ప” విజయంపై రావచ్చిన కేసీఆర్ ప్రముఖంగా తన ఆనందాన్ని వ్యక్తం చేసింది.. ముఖ్యమంత్రి కార్యాలయం నుంచి వచ్చిన ప్రకటన ప్రకారం, అతను YSRCP చీఫ్ వై.ఎస్. జగన్మోహన్రెడ్డిని టెలిఫోన్ చేసింది మరియు అతనిని అభినందించారు. రెడ్డి నాయకత్వంలో ఆంధ్రప్రదేశ్ ముందుకు సాగుతుందని, రెండు రాష్ట్రాల మధ్య సంబంధాలు మరింత మెరుగుపడతాయని కేసీఆర్ అభిప్రాయపడ్డారు.